SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561

เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 3
ชัยภูมิ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
บึงกาฬ  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สกลนคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
พังงา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 5
อ่างทอง  vs  พัทลุง
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 6
บึงกาฬ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
บึงกาฬ  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  34 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  1 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  7 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
สตูล  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 3
บึงกาฬ  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 4
ลำปาง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 5
นครพนม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 7
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
สิงห์บุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
บึงกาฬ  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 3
นครพนม  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 4
ระนอง  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม บิลเลียด  11 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน 
 3 เกมแรก รอบที่ 1
09:00
จังหวัดเชียงใหม่
Official
ทีมชาย 4 คน 
 3 เกมแรก รอบที่ 1 (8 ทีม)
12:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
ทีมชาย 4 คน 
 3 เกมแรก รอบที่ 2 (8 ทีม)
16:00
จังหวัดเชียงใหม่
Official
รวม โบว์ลิ่ง  3 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  3 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 213
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 214
บุรีรัมย์  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 215
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 216
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 217
นครพนม  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 14
อำนาจเจริญ  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 15
ปราจีนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 16
แม่ฮ่องสอน  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 218
ชัยภูมิ  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 219
นครพนม  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 220
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 26
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 27
อำนาจเจริญ  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 221
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 222
สระแก้ว  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 223
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 224
หนองบัวลำภู  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 25
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  26 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 200
พัทลุง  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 201
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:30
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 202
ลำปาง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:46
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 203
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:53
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 204
กำแพงเพชร  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:08
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 205
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:08
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 206
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบแรก
14:30
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 1
บึงกาฬ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:40
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:50
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  สตูล
 รอบแรก
15:00
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 4
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:03
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 5
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:10
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
15:25
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
15:40
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
15:45
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 9
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:56
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:58
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 11
ยะลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:12
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 12
แพร่  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
16:30
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  19 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
 รอบสะสมคะแนน
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
 รอบสะสมคะแนน
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
 รอบสะสมคะแนน
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)    สาย A
น่าน  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)    สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)    สาย B
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)    สาย B
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
น่าน  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เลย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  สกลนคร
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
อ่างทอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 19
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
เพชรบูรณ์  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
ตรัง  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
สมุทรปราการ  vs  ยะลา
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 29
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 30
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 33
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 34
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 35
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 37
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 38
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 39
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
เชียงราย  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูโด  48 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10.30
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  กระบี่
 รอบแรก
14.30
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
พะเยา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16.00
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 H1
08:30
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง   Heat 1
 H1
08:37
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 H1
08:44
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 H1
08:51
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง   Heat 1
 H1
08:58
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย   Heat 1
 H1
09:05
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง   Heat 1
 H1
09:12
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 H2
09:19
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง   Heat 2
 H2
09:26
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 H2
09:33
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 H2
09:40
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง   Heat 2
 H2
09:47
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย   Heat 2
 H2
09:54
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง   Heat 2
 H2
10:01
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 H3
10:08
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง   Heat 2
 H3
10:15
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 H3
10:22
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 H3
10:29
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง   Heat 3
 H3
10:36
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย   Heat 3
 H3
10:43
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย   Heat 4
 H4
10:50
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 H1
10:57
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 1
 H1
11:04
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 H1
11:11
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 1
 H1
11:18
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 1
 H1
11:25
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง   Heat 1
 H1
11:32
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย   Heat 1
 H1
11:39
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 H2
11:46
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 2
 H2
11:53
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 H2
12:00
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 2
 H2
12:07
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 2
 H2
12:14
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง   Heat 2
 H2
12:21
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย   Heat 2
 H2
12:28
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 3
 H3
12:35
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 3
 H3
12:42
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 3
 H3
12:49
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 3
 H3
12:56
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย   Heat 3
 H3
13:03
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย   Heat 3
 H3
13:10
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย 
 R1
13:17
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง 
 R1
13:24
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย 
 R1
13:31
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย 
 R1
13:38
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง 
 R
13:45
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย 
 R1
13:52
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง 
 R1
13:59
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย 
 R2
14:06
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่หญิง 
 R2
14:13
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย 
 R2
14:20
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลชาย 
 R2
14:27
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย 
 R2
14:34
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง 
 R2
14:41
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง 
 R1
14:48
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย 
 R1
14:57
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง 
 R1
15:02
กว๊านพะเยา
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย 
 R
15:09
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย 
 R1
15:16
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง 
 R1
15:23
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย 
 R1
15:30
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง 
 R2
15:37
กว๊านพะเยา
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 1,000 เมตร - คู่ชาย 
 R2
15:44
กว๊านพะเยา
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 1,000 เมตร - บุคคลหญิง 
 R2
15:51
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมหญิง 
 R2
16:05
กว๊านพะเยา
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 1,000 เมตร - ทีมชาย 
 R2
16:12
กว๊านพะเยา
Official
รวม เรือพาย  66 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10.15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 4
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
ระยอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
15:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม วอลเลย์บอล  7 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
09:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน 2
 รอบแรก
09:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:45
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
เพชรบุรี 2  vs  เพชรบูรณ์ 2
 รอบแรก
09:45
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
กาฬสินธุ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เพชรบุรี 2
 รอบแรก
13:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  มหาสารคาม 2
 รอบแรก
13:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 5
สงขลา  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:15
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
พัทลุง 2  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
14:15
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 6
แม่ฮ่องสอน  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบแรก
15:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร 2  vs  พะเยา
 รอบแรก
15:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  12 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
06:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
12:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
เพชรบูรณ์  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
15:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
รวม ฮอกกี้  11 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ในร่ม ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
สนามโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ในร่ม ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12:00
สนามโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ในร่ม ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
สนามโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม แฮนด์บอล  8 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer