SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน ทุกรุ่น 
 รอบสะสมคะแนน
07:00
ฝูงบิน 416
-
-
-
-
รวม กีฬาทางอากาศ  1 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 50 กม.) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนบายพาส สันทราย-ดอยฮาง,สวนตุง-พระตำหนักดอยตุง
Official
ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 30 กม.) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ถนนบายพาส สันทราย-ดอยฮาง,สวนตุง-พระตำหนักดอยตุง
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A
จันทบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย A
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย B
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย B
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย B
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
ฉะเชิงเทรา 2  vs  หนองบัวลำภู 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองบัวลำภู 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
ฉะเชิงเทรา  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
กรุงเทพมหานคร 2  vs  หนองบัวลำภู 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย C
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย D
นครสวรรค์ 2  vs  ชลบุรี 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 28
ชลบุรี 2  vs  มหาสารคาม
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 30
นครสวรรค์ 2  vs  มหาสารคาม
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ชลบุรี 2  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
หนองบัวลำภู  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
หนองบัวลำภู  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
ชลบุรี 2  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี 2
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ชลบุรี 2  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
ชลบุรี 2  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
ชลบุรี 2  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski 800 Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สิงห์ปาร์ค
Official
รวม เจ็ตสกี  49 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุโขทัย
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
เพชรบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบพบกันหมด
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบพบกันหมด
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  เชียงราย
 รอบพบกันหมด
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 2
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบพบกันหมด
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 3
นราธิวาส  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  34 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:10
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:50
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:20
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
สงขลา  vs  เชียงราย
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
นครพนม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ชัยนาท  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สกลนคร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กาฬสินธุ์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กาฬสินธุ์  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
เพชรบูรณ์  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 3
บึงกาฬ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 6
บึงกาฬ  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  30 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 4
ระนอง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  12 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย B
มหาสารคาม  vs  กระบี่ 2
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่ผสม 
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 5
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
นครนายก  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 4
ตาก  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17.45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
17:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 16
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
17:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
17:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 18
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
18:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 20
นครปฐม  vs  ระยอง
 รอบแรก
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 9
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
19:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 24
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
19:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
19:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
19:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
19:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 26
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบแรก
20:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
20:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  32 รายการ  
 
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
บึงกาฬ  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
บึงกาฬ  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม บิลเลียด  3 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 4
กาฬสินธุ์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 1
09:00
จังหวัดเชียงใหม่
Official
ทีมชาย 4 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 1(8 ทีม)
12:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
ทีมชาย 4 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 2 (8 ทีม)
16:00
จังหวัดเชียงใหม่
Official
รวม โบว์ลิ่ง  3 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Shooting บุคคลหญิง   สาย A
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบที่ 1
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   สาย A
ภูเก็ต  vs  อุทัยธานี
 รอบที่ 1
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบที่ 2
13.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  เชียงราย 2
 รอบที่ 2
13.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
เชียงราย 2  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุทัยธานี 2  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 3
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  ปราจีนบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ตรัง 2  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
สิงห์บุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 2  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  ตรัง 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  18 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 12
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 1 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 2 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 28
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 29
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:18
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:24
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:39
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 32
เชียงราย  vs  แพร่
 รอบแรก
13:46
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 33
สงขลา  vs  พังงา
 รอบแรก
13:57
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
14.09
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 35
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14.18
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 225
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14.21
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 226
ตรัง  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
14.29
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 227
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.39
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 228
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14.58
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 229
พัทลุง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15.06
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 230
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15.21
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 231
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
15.30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 232
อุบลราชธานี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15.37
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15.45
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
15.53
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 38
สระแก้ว  vs  กระบี่
 รอบแรก
16.10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 39
อุดรธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
16.15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 40
ตรัง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16.18
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 41
สตูล  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16.29
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
กาญจนบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
16.34
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 43
บุรีรัมย์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
16.41
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 233
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16.50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 234
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17.06
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 235
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
17.19
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 236
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17.35
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  28 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 36
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 37
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 39
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  พังงา
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
ชุมพร  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 12
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 17
หนองคาย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 18
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:43
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:47
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:52
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:02
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 47
ปทุมธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:09
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 49
เพชรบูรณ์  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:12
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 50
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:15
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 51
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:19
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 52
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:24
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 53
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:35
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 55
อุตรดิตถ์  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 56
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 58
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 27
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 28
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  พังงา
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 62
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
12:20
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 65
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 66
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 67
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 68
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 69
แพร่  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 72
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 73
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 74
พังงา  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 63
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:15
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 64
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 75
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 76
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 77
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  73 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 207
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:57
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 208
อ่างทอง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:07
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 209
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:23
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 210
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:36
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 211
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:51
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 212
ตาก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:57
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 213
ร้อยเอ็ด  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:10
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 214
สงขลา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:16
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 215
จันทบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
14:22
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 216
สิงห์บุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:28
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 217
ตราด  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:43
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 218
ตรัง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:46
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 219
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:52
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 220
หนองบัวลำภู  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:57
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 221
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
15:12
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:28
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 14
ยะลา  vs  พังงา
 รอบแรก
15:31
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
15:39
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:55
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 17
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:58
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
16:12
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16:27
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
16:39
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16:55
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 22
สระบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
17:09
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 23
ลพบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
17:15
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
17:19
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 25
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:33
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
17:47
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 27
ลำพูน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
18:04
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  30 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 48 กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  ลำปาง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
น่าน  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
น่าน  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 12
สกลนคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
จันทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
ลำปาง  vs  เชียงราย
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 17
ยะลา  vs  นครปฐม