SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 พฤศจิกายน 2561

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 วันที่ 1
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 1
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
รวม กอล์ฟ  2 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ปราจีนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
กระบี่  vs  พังงา
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน ทุกรุ่น 
 รอบสะสมคะแนน
09:00
ฝูงบิน 416
-
-
-
-
รวม กีฬาทางอากาศ  1 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ( ไทม์ไทรอัล 100 กม.) - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนบายพาส สันทราย-ดอยฮาง,สวนตุง-พระตำหนักดอยตุง
Official
ประเภทถนน ( ไทม์ไทรอัล 50 กม.) - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ถนนบายพาส สันทราย-ดอยฮาง,สวนตุง-พระตำหนักดอยตุง
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 8
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ฉะเชิงเทรา  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา 2  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 17
อุดรธานี 2  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ 2  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  อุดรธานี 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 20
ราชบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ 2  vs  มหาสารคาม
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  อุดรธานี 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 23
มหาสารคาม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ 2  vs  อุดรธานี 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 25
ราชบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ 2  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 27
นครสวรรค์ 2  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 30
หนองบัวลำภู  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 32
หนองบัวลำภู  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 34
นครปฐม  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 37
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 39
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 40
จันทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา 2  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา 2  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ชลบุรี 2  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
หนองบัวลำภู  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
ชลบุรี 2  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
ชลบุรี 2  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ชลบุรี 2  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1000 Spark Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สิงห์ปาร์ค
Official
รวม เจ็ตสกี  55 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบ 16 คน
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
 รอบ 16 คน
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบ 16 คน
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  นราธิวาส
 รอบ 16 คน
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ 16 คน
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบ 16 คน
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบ 16 คน
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 Play Off
11:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 Play Off
11:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 Play Off
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 Play Off
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สงขลา
 Play Off
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 Play Off
13:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 Play Off
13:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 Play Off
13:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ชัยนาท  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08:30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
11:10
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 7
ระยอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:50
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:20
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
ราชบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 12
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สิงห์บุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
บึงกาฬ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
สิงห์บุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
มุกดาหาร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
พัทลุง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 26
เพชรบูรณ์  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
บึงกาฬ  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
สมุทรสาคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
สิงห์บุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สระบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 38
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
กาญจนบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 42
สิงห์บุรี  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 44
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  45 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 15
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 22
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  12 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   สาย B
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   สาย C
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม 
กระบี่  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:15
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:15
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:15
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:15
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
รวม บริดจ์  7 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
ลพบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 16
จันทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 17
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 27
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 39
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 40
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 29
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 42
ยะลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
19:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 30
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
19:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
19:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 44
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
19:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 32
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
19:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 33
ตาก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
20:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
20:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 46
ยะลา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
20:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
20:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 35
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
20:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 47
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบแรก
20:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
20:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 36
จันทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
20:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 37
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
21:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 49
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
21:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 50
ลพบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
21:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
21:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  31 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มาสเตอร์บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
จังหวัดเชียงใหม่
Official
มาสเตอร์บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
จังหวัดเชียงใหม่
Official
ทีมชาย 4 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง 4 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
คะแนนรวมชาย (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
มาสเตอร์บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
มาสเตอร์บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
จังหวัดเชียงใหม่
Official
รวม โบว์ลิ่ง  8 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ตราด
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 3
พังงา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 8
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 10
อุทัยธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 11
ตาก  vs  กระบี่
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 13
นครพนม  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 14
อุทัยธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 16
ชัยภูมิ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 17
ตาก  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
ระยอง  vs  พังงา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 20
ตราด  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 21
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 22
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 23
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 25
นครปฐม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 26
ชัยภูมิ  vs  พะเยา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  ตาก
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 31
นครพนม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 32
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 34
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  ตาก
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 37
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 38
ตราด  vs  พังงา
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 40
บุรีรัมย์  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 43
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 44
ชัยภูมิ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
อุทัยธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 47
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 49
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 50
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 51
อุทัยธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 52
ชัยภูมิ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 53
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
ระยอง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 56
พิจิตร  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 57
ตราด  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 58
บุรีรัมย์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 59
ชัยนาท  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
นครปฐม  vs  พะเยา
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 62
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 63
ชัยภูมิ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 64
อุทัยธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 65
กระบี่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 67
นครพนม  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 69
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 70
ชัยภูมิ  vs  ตาก
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 71
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 81
นครปฐม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 82
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 83
ตาก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 85
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 86
อุทัยธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 87
นครพนม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 88
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 89
ตาก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 73
ตราด  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 74
ราชบุรี  vs  พังงา
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 75
ระยอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 76
ร้อยเอ็ด  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 77
สุโขทัย  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 79
ชัยภูมิ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 80
พะเยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 14
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 15
สมุทรสงคราม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  ตาก
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 11
ลำปาง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 12
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 5
ราชบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 1 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 2 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 45
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13.16
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 46
อุดรธานี  vs  สตูล
 รอบแรก
13.24
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 44
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 237
พัทลุง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
13:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 238
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:57
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 239
มหาสารคาม  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
14.08
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 240
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14.25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 47
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
14.42
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 48
สุราษฎร์ธานี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
14.59
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15.10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 50
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบสอง
15.20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 241
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
15.33
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 242
สุราษฎร์ธานี  vs  พังงา
 รอบสอง
15.45
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 243
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
15.58
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 244
นครพนม  vs  บึงกาฬ
 รอบสอง
16.15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 51
ตรัง  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
16.27
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 52
สงขลา  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
16.32
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 53
นครนายก  vs  แพร่
 รอบสอง
16.50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 54
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16.55
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  พังงา
 รอบสอง
17.07
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 56
สมุทรสาคร  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
17.10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 57
อุตรดิตถ์  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
17.25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 58
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17.32
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 245
จันทบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
17.49
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 246
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
17.56
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 247
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18.08
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 248
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
18.15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  27 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 100
หนองบัวลำภู  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 101
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 102
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 103
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 104
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 106
น่าน  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 107
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 108
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 109
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 110
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 111
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 112
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 113
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 115
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 116
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 117
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 118
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 119
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 120
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 78
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 79
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 80
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 81
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 82
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 84
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 85
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 86
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 88
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 90
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 87
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 89
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 91
สระแก้ว  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 93
น่าน  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 94
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 95
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 96
ชุมพร  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 97
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 98
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 99
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 131
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 132
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 133
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 125
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 127
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 123
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 123
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 122
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 124
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 126
ปทุมธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 128
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 34
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 29
อุตรดิตถ์  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 33
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 7
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 8
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 10
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)