SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 พฤศจิกายน 2561

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 1
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 1
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ขว้างจักร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดสูง - หญิง 
 สัตตกรีฑา 2
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
 สัตตกรีฑา 3
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดไกล - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 4
15:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 4
15:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม กรีฑา  34 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 2
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
พังงา  vs  กระบี่
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
พังงา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน แบบลงเป้าหมายแม่ยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 รอบสะสมคะแนน
06.30
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน แบบลงเป้าหมายแม่ยำ Accuracy บุคคลชาย 
 รอบสะสมคะแนน
06:30
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน แบบความเร็วและระยะทาง Speed&Distance บุคคลชาย 
 รอบสะสมคะแนน
13:30
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน แบบความเร็วและระยะทาง Speed&Distance บุคคลหญิง 
 รอบสะสมคะแนน
13:30
ฝูงบิน 416
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยานภูเขา (ครอสคันทรี เวลาแข่งขัน 1.30-1.45 ชม.) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สิงห์ปาร์ค
Official
ประเภทจักรยานภูเขา (ครอสคันทรี เวลาแข่งขัน 1.30-1.45 ชม.) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สิงห์ปาร์ค
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู 2
 รอบคัดเลือก
09:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 3
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี 2
 รอบคัดเลือก
10:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 10
ชลบุรี 2  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
10:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 11
ฉะเชิงเทรา  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
10:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   คู่ที่ 1
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Ski GP   คู่ที่ 1
หนองบัวลำภู  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 2
หนองบัวลำภู  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู 2  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  นครปฐม 2
 รอบคัดเลือก
13:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 12
ชลบุรี 3  vs  นครปฐม 2
 รอบคัดเลือก
13:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  ชลบุรี 3
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Sport GP   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  นครปฐม 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สิงห์ปาร์ค
Official
รวม เจ็ตสกี  15 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบ 16 คน
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 คน
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
12:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
12:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
12:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 Play Off
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 Play Off
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 Play Off
13:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 Play Off
13:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายบน  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   สายล่าง  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  24 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบแรก
08:30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:10
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:50
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:20
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 41
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
พิษณุโลก  vs  พัทลุง
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
ตาก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
12:10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
มุกดาหาร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สกลนคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครนายก  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 18
มุกดาหาร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
พังงา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ลพบุรี  vs  นครนายก
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
พิษณุโลก  vs  หนองคาย
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 31
เชียงราย  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 32
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 33
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
ชุมพร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
พัทลุง  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ลพบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 41
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 42
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 44
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
ร้อยเอ็ด  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
สงขลา  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 48
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 49
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  50 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  ระนอง
 รอบสอง
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 30
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  8 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
16:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
สงขลา  vs  นครนายก
 รอบแรก
09:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 20
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 22
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 24
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   คู่ที่ 51
เพชรบูรณ์  vs  ลพบุรี
 รอบ 9-10
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   คู่ที่ 59
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบ 9-10
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ค  คู่ที่ 60
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
 รอบสอง
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย C  คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบสอง
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย D  คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ง  คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ค  คู่ที่ 62
ระยอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
19:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย C  คู่ที่ 54
กาญจนบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
19:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย D  คู่ที่ 55
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
19:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ง  คู่ที่ 63
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบสอง
19:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ค  คู่ที่ 64
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
19:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย C  คู่ที่ 56
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
19:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย D  คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ง  คู่ที่ 65
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
20:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ค  คู่ที่ 66
สุราษฎร์ธานี  vs  ตาก
 รอบสอง
20:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย C  คู่ที่ 58
กำแพงเพชร  vs  ยะลา
 รอบสอง
20:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  23 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี 2  vs  เชียงราย 5
 รอบคัดเลือก
09:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
กาฬสินธุ์ 3  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบคัดเลือก
10:15
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี 2  vs  ชุมพร 4
 รอบคัดเลือก
10:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย   สาย A
นครสวรรค์ 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย   สาย B
บุรีรัมย์ 3  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
11:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง   สาย A
มุกดาหาร 3  vs  เชียงราย 5
 รอบคัดเลือก
12:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง   สาย B
บุรีรัมย์ 3  vs  นราธิวาส 4
 รอบคัดเลือก
12:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  แม่ฮ่องสอน 5
 รอบคัดเลือก
14:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
นราธิวาส 4  vs  เชียงราย 5
 รอบคัดเลือก
14:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี 4  vs  บุรีรัมย์ 3
 รอบคัดเลือก
14:20
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ยะลา 4  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา 3  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
14:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี 4  vs  แม่ฮ่องสอน 5
 รอบคัดเลือก
14:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  กาฬสินธุ์ 3
 รอบคัดเลือก
15:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา 2
 รอบคัดเลือก
15:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
สกลนคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
15:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
บุรีรัมย์ 3  vs  ยะลา 4
 รอบคัดเลือก
16:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
แม่ฮ่องสอน 5  vs  เชียงใหม่ 5
 รอบคัดเลือก
16:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส 4
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี 2  vs  ปัตตานี 4
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ปันจักสีลัต  20 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
อุทัยธานี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  พะเยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 10
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
พะเยา  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ตาก
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 20
เชียงราย  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
สมุทรสงคราม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 1 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 2 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 249
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 250
บึงกาฬ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:03
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 251
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:11
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 252
ระนอง  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
13:26
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 59
อำนาจเจริญ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:35
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 60
แม่ฮ่องสอน  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 61
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
13:55
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
14.09
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 253
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบสาม
14.18
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 254
ลำพูน  vs  ระนอง
 รอบสาม
14.34
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 255
พัทลุง  vs  เชียงราย
 รอบสาม
14.45
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 256
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสาม
14.56
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 63
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
14.59
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 64
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสาม
15.15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 65
เชียงราย  vs  สงขลา
 รอบสาม
15.30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 66
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
 รอบสาม
15.43
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 67
ศรีสะเกษ  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
15.59
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 68
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
16.05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 69
เชียงราย  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
16.20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 70
ยโสธร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
16.36
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 257
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16.54
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 258
ชัยภูมิ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
17.00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 71
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17.07
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 72
สุโขทัย  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
17.22
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 73
สมุทรปราการ  vs  ยะลา
 รอบแรก
17.28
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 74
สกลนคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17.34
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  26 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 150
ตรัง  vs  หนองคาย
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 151
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 152
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 153
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 154
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 155
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 157
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 158
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 159
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 160
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 163
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 164
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 165
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 134
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 135
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 136
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 137
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 138
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 139
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 140
ปทุมธานี  vs  หนองคาย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 141
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 142
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 143
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 144
กำแพงเพชร  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 145
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 146
น่าน  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 147
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 148
สมุทรสาคร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 149
เพชรบูรณ์  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 171
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 173
สุพรรณบุรี  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 167
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 169
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 166
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 168
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 170
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 172
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 174
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 175
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 176
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 177
ตรัง  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 37
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 39
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 40
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 41
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 43
ระนอง  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 44
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 46
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 47
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 48
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 49
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 51
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 52
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 53
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 56
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 58
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 59
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 62
แพร่  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 65
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 66
ยโสธร  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 67
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 64
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  74 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 246
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 247
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:07
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 248
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:22
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 249
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:32
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 250
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:36
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 251
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:36
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 252
พิจิตร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:50
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 253
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:58
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 254
พะเยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:12
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 255
พระนครศรีอยุธยา  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
14:12
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 256
นครนายก  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
14:17
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 257
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:23
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 258
พัทลุง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:32
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 259
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:42
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 260
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองคาย
 รอบแรก
14:56
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 261
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:10
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 262
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:10
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 263
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:25
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 56
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:25
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 57
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
15:33
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 58
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:46
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 59
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:55
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 60
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
15:59
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 61
ยะลา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 62
ลำปาง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:05
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 63
จันทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16:14
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 64
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:30
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 65
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:44
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 66
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:47
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 67
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16:47
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 68
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:48
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 69
อุดรธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:54
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 70
พิษณุโลก  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:58
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 71
บึงกาฬ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
16:59
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  34 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักรวม - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
สแนทช์ - รุ่น 85 กก. - ชาย เกิน 77 กก. ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
สแนทช์ - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 77 กก. - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 77 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
สแนทช์ - รุ่น 63 กก. - หญิง เกิน 58 กก. ไม่เกิน 63 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์(หลังใหม่) องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนสั้นอัดลม - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาวท่านอน - บุค