SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดไกล - หญิง 
 สัตตกรีฑา 5
09:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
พุ่งแหลน - หญิง 
 สัตตกรีฑา 6
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 7
16:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 7
16:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:10
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม กรีฑา  31 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
ทีมชาย 
 วันที่ 3
09:00
สนามกอล์ฟสันติบุรี
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ปราจีนบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
พังงา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
17.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน แบบลงเป้าหมายแม่ยำ Accuracy บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน แบบความเร็วและระยะทาง Speed&Distance บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน แบบลงเป้าหมายแม่ยำ Accuracy บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน แบบความเร็วและระยะทาง Speed&Distance บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มร่อน ประเภททีม รวมคะแนนที่ดีที่สุด 3 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  5 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
อินไลน์เรสบุคคล 140 กม. หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ถนนบายพาส สันทราย-ดอยฮาง,สวนตุง-พระตำหนักดอยตุง
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Runabout 1100 Open   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ชลบุรี 2
 รอบคัดเลือก
09:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1100 Open   สาย A  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบคัดเลือก
09:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1100 Open   สาย A  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
09:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1100 Open   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1100 Open   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร 2  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
12.30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
12:00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 12
นครปฐม 2  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
12:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
12:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
12:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 15
นครปฐม 2  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
12:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 17
ฉะเชิงเทรา 2  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
12:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   สาย B  คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบคัดเลือก
12:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบรองชนะเลิศ
13.30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout GP   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา 2  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สิงห์ปาร์ค
Official
Runabout 1100 Open   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สิงห์ปาร์ค
Official
รวม เจ็ตสกี  17 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs  เชียงใหม่
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
09:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
10:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบพบกันหมด
11:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
12:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
12:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
12:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
13:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบพบกันหมด
13:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
13:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
14:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
14:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
14:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 3
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  30 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
สงขลา  vs  ระยอง
 รอบแรก
08.30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
สงขลา  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:10
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12:50
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
ลพบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:20
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 21
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
แม่ฮ่องสอน  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 19
ชัยภูมิ  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 20
เพชรบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครนายก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
หนองคาย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ตราด  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
พิษณุโลก  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
หนองคาย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 19
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ตรัง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
สงขลา  vs  นครนายก
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
สุโขทัย  vs  หนองคาย
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
มุกดาหาร  vs  ตราด
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
พัทลุง  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
นครปฐม  vs  พัทลุง
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 31
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 32
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
ชุมพร  vs  สกลนคร
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
สมุทรปราการ  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
หนองคาย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
ตราด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 41
พัทลุง  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 42
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 47
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 48
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
นครนายก  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  48 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  1 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
มุกดาหาร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  22 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม 
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
11:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย B
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
11:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย C
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
นครสวรรค์  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
11:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C
กระบี่  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
11:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
รวม บริดจ์  7 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
08:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 26
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
12:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 29
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 30
นครสวรรค์  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
15:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย D  คู่ที่ 67
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
17:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ง  คู่ที่ 76
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
17:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ค  คู่ที่ 77
นครศรีธรรมราช  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
17:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย C  คู่ที่ 68
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
17:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย D  คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
17:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ง  คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
17:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ค  คู่ที่ 79
ตาก  vs  ระยอง
 รอบสอง
17:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย C  คู่ที่ 70
ยะลา  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
17:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   สาย D  คู่ที่ 71
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
18:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ง  คู่ที่ 80
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
18:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   คู่ที่ 81
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
18:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   คู่ที่ 72
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบสาม
18:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   คู่ที่ 73
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   คู่ที่ 82
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
18:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   คู่ที่ 83
นครปฐม  vs  ระยอง
 รอบสาม
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   คู่ที่ 74
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบสาม
18:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 3X3   คู่ที่ 75
กาญจนบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสาม
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 3X3   คู่ที่ 84
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
19:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  24 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
กาฬสินธุ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ตรัง  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
09:15
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบคัดเลือก
09:37
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:50
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรสาคร  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
10:40
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบคัดเลือก
10:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
11:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
11:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
11:32
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
11:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
11:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
12:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
12:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
12:20
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
13:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
กาฬสินธุ์  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
13:17
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
13:42
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
13:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  ปัตตานี 4
 รอบคัดเลือก
14:17
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สกลนคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
14:37
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
15:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
15:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
15:17
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
15:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
พระนครศรีอยุธยา  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
15:47
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
15:50
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
16:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
16:15
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
แม่ฮ่องสอน  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
16:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
นครพนม  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
16:33
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
16:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
16:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
16:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
16:46
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
16:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
16:58
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
จันทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
17:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
17:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
บุรีรัมย์  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
17:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ปันจักสีลัต  41 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
หนองคาย  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 4
ปราจีนบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 5
พะเยา  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 8
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 11
ร้อยเอ็ด  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
หนองคาย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 15
สิงห์บุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
ปราจีนบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
10.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 17
ชุมพร  vs  พะเยา
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 20
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 26
อุทัยธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 28
ปราจีนบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 29
ชุมพร  vs  นครนายก
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 32
ตรัง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 33
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 34
ราชบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 35
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 25
หนองคาย  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 37
หนองคาย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 38
สิงห์บุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
อุทัยธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
ปราจีนบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 41
น่าน  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 43
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 45
ตรัง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 46
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 47
อำนาจเจริญ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 49
อุทัยธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 51
หนองคาย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 52
ชุมพร  vs  น่าน
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 53
พะเยา  vs  นครนายก
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 55
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 56
สระบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 57
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 58
ลำปาง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 59
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
จันทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
จันทบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ปัตตานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ปัตตานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
เชียงราย  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ปัตตานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 รอบสาม
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
สมุทรปราการ  vs  สิงห์บุรี
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสาม
12:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
อุบลราชธานี  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ตรัง  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสี่
12:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสี่
12:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสี่
12:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสี่
12:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสี่
13:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสี่
13:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสี่
13:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสี่
13:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ฟันดาบสากล  68 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 23
ตาก  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 24
เชียงราย  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 17
ชุมพร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15.00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 1 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
15:00
สนามหญ้าเทียม 2 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 75
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 76
ชลบุรี  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
13:21
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 259
พัทลุง  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 260
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:37
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 77
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:55
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 261
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14.10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 262
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
14.27
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 79
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
14.40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 80
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบสาม
14.42
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 81
ตรัง  vs  สตูล
 รอบสาม
14.57
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 82
ชัยภูมิ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสาม
15.09
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 263
จันทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
15.22
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 264
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15.33
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 83
ตรัง  vs  ชัยภูมิ
 รอบสาม
15.50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 84
นครนายก  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
16.08
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 85
พังงา  vs  สุรินทร์
 รอบสาม
16.15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 86
อุตรดิตถ์  vs  เชียงราย
 รอบสาม
16.31
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 87
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.37
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 88
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
16.44
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 89
มหาสารคาม  vs  ระนอง
 รอบสอง
16.53
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)