SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 พฤศจิกายน 2561

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 20 กิโลเมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
 ทศกรีฑา6
08:45
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ขว้างจักร - ชาย 
 ทศกรีฑา7
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดค้ำ - ชาย 
 ทศกรีฑา8
10:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดสูง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
พุ่งแหลน - ชาย 
 ทศกรีฑา9
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย 
 ทศกรีฑา10
15:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทศกรีฑา - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม กรีฑา  19 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 15
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบสอง
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
พังงา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
สระบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม กาบัดดี้  7 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน PF1M แบบประหยัดเชื้อเพลิง (Economy) 
 รอบสะสมคะแนน
11:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 แบบประหยัดเชื้อเพลิง (Economy) 
 รอบสะสมคะแนน
11:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 สามล้อร่มบิน แบบเดินทาง (Navigation) 
 รอบสะสมคะแนน
15:30
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M แบบเดินทาง (Navigation) 
 รอบสะสมคะแนน
15:30
ฝูงบิน 416
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สระบุรี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 11
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ระยอง  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ระยอง  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  39 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยานภูเขา (ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กม.) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
วัดอนาลโย จังหวัดพะเยา
Official
ประเภทจักรยานภูเขา (ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กม.) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:20
วัดอนาลโย จังหวัดพะเยา
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 10
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 11
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 15
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 16
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  5 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
08:30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  ระยอง
 Play Off
08:30
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 Play Off
10:40
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:50
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 Play Off
12:50
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  ชัยนาท
 Play Off
15:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 24
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
รวม ซอฟท์บอล  8 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 61
อุบลราชธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 62
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 63
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 64
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 65
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 67
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 68
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย P  คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย Q  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย R  คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย S  คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 25
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 27
มหาสารคาม  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 28
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 6
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  31 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 65
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 67
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 68
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 69
พิจิตร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 70
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 72
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 73
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 74
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 75
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 76
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 77
ระนอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 79
เพชรบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 80
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 81
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 82
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 83
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 85
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 86
ฉะเชิงเทรา  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 87
พิจิตร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 88
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 89
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 90
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 91
ระนอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
11:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 92
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 93
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 94
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 95
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 96
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 97
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 98
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 99
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 100
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 101
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 102
ระนอง  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
14:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 103
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบสอง
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 104
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 105
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 106
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 107
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 108
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
15:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 109
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
15:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 110
แพร่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
15:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 111
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
15:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 112
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
15:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 113
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 114
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
15:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  50 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
14:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่หญิง   สาย A
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
14:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่หญิง   สาย B
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
14:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 37
ราชบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 38
จันทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 39
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 40
สุราษฎร์ธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 42
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 33
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 34
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 35
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 36
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
10:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 37
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
10:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 38
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
10:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 39
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
11:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบสาม
11:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 41
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
11:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 42
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
11:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 43
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบสาม
11:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 44
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสาม
11:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 45
ตรัง  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสาม
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 47
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสาม
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  พังงา
 รอบสาม
12:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสาม
12:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 50
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
12:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 51
ตรัง  vs  ลำพูน
 รอบสาม
13:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
13:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
13:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 54
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
13:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 55
สงขลา  vs  นครสวรรค์
 รอบสาม
13:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 56
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
13:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 57
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสาม
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 59
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบสาม
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 60
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสาม
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 61
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบสาม
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 62
ตรัง  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 63
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
15:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 64
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
15:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  32 รายการ  
 
ปัญจกีฬา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 รอบแรก
11.00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลหญิง 
 รอบแรก
11.00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ปัญจกีฬา  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบคัดเลือก
09:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
09:02
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
กาฬสินธุ์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:38
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
นราธิวาส  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:42
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
10:20
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
10:43
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
11:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
11:20
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบคัดเลือก
11:22
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
แม่ฮ่องสอน  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
11:42
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
11:51
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
มุกดาหาร  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
11:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
12:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
13:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
13:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
13:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
14:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
14:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
14:43
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
สุโขทัย  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
14:44
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
14:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
15:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
15:23
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
15:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
15:37
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
16:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
16:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กาฬสินธุ์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
16:26
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
16:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบคัดเลือก
16:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
17:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
17:26
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ยโสธร  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
17:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
17:43
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
17:44
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
17:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ยโสธร  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
17:48
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ปันจักสีลัต  40 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ปราจีนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 14
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 15
อุทัยธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 21
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 23
สิงห์บุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 25
สระบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 26
พะเยา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 29
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 32
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 35
สิงห์บุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 37
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 38
อุทัยธานี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 39
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 41
นราธิวาส  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 43
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 44
สุโขทัย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 45
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 47
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 49
พะเยา  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 51
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 52
พิจิตร  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 53
มหาสารคาม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 55
อุดรธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 56
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 58
สิงห์บุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 59
กำแพงเพชร  vs  ตรัง
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โมเดลฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18.00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลหญิงทั่วไป รุ่น Open 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
อุบลราชธานี  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
เชียงราย  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบแรก
09:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ลพบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ตรัง  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:40
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
เชียงใหม่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ปราจีนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:50
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
สมุทรปราการ  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ลพบุรี  vs  ลพบุรี 2
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ตรัง  vs  ตรัง 2
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
11:55
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสาม
11:55
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
12:05
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
นครปฐม  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
12:05
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ปราจีนบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสาม
12:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ตรัง  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
12:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสาม
12:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสี่
12:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสี่
12:55
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสี่
13:05
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสี่
13:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ฟันดาบสากล  71 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 30
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 24
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:00
สนามหญ้าเทียม 1 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 15
พิษณุโลก  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามหญ้าเทียม 2 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 16
สมุทรสงคราม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
15:00
สนามหญ้าเทียม 2 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
15:00
สนามหญ้าเทียม 1 สนามกีฬากลางจังหวัดเชียงราย