SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 25 พฤศจิกายน 2561

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สิงห์ปาร์ค
Official
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สิงห์ปาร์ค
Official
รวม กรีฑา  2 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 18
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน PF1M แบบแข่งความแม่นยำ (Precision) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M แบบประหยัดเชื้อเพลิง (Economy) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 สามล้อร่มบิน แบบเดินทาง (Navigation) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M รวมคะแนนสูงสุด 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 แบบแข่งความแม่นยำ (Precision) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 แบบประหยัดเชื้อเพลิง (Economy) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 สามล้อร่มบิน คะแนนรวมบุคคลสูงสุด 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน ประเภททีม PF1 รวมคะแนนที่ดีที่สุด 3 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน ประเภททีม PL1 สามล้อร่มบิน คะแนนรวม 2 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M แบบเดินทาง (Navigation) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  10 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  ยโสธร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  65 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
BMX - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม BMX องค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา
Official
BMX - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม BMX องค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  มหาสารคาม
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  พิจิตร
 รอบพบกันหมด
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  18 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
08:30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
ระยอง  vs  สงขลา
 Play Off
08:30
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 Play Off
10:40
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 26
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย P  คู่ที่ 69
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
ร้อยเอ็ด  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย R  คู่ที่ 71
นครสวรรค์  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย S  คู่ที่ 72
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย P  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย Q  คู่ที่ 30
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย R  คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
11:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย S  คู่ที่ 32
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
12:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:25
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:25
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:25
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:25
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 8
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:50
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:50
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:50
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
09:50
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:15
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:15
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:15
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:15
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 19
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:40
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:05
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 21
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:05
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:05
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:05
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบสอง
11:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 25
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
11:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 27
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 29
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 30
ระนอง  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 32
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 34
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 36
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 37
ระนอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
13:55
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 38
เชียงราย  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:55
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:55
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 40
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:55
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 41
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 44
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:20
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 42
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:35
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 43
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
14:35
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 45
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 46
พิจิตร 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 48
ระนอง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  48 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่หญิง 
บุรีรัมย์  vs  บุรีรัมย์ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
บุรีรัมย์  vs  บุรีรัมย์ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
รวม บริดจ์  2 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 43
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 44
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 45
จันทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 46
สุราษฎร์ธานี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 47
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 48
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 13
พระนครศรีอยุธยา  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:40
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:40
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:40
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:20
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 17
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:20
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:20
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 19
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  20 รายการ  
 
ปัญจกีฬา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 รอบสอง
12:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลหญิง 
 รอบสอง
12:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ปัญจกีฬา  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลชาย 
ตาก  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:01
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
สตูล  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:19
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:50
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:07
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
10:43
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
11:05
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
นครราชสีมา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
สุรินทร์  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
12:15
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:23
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:57
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
นราธิวาส  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:12
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
แม่ฮ่องสอน  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:23
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
15:38
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กาฬสินธุ์  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
16:08
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
16:52
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
16:55
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ปันจักสีลัต  32 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 3
สงขลา  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  ปราจีนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
ตรัง  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
ตรัง  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Heavy Weight นน.เกิน 85 กก. ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 165 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
ปัตตานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ฟันดาบสากล  14 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 271
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 272
สระบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:26
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 273
ลำพูน  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 274
ตรัง  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
14.05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 275
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
14.37
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 276
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
14.49
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 277
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.07
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 110
หนองบัวลำภู  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
15.55
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 111
นครพนม  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16.03
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 112
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16.10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 113
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
16.18
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  11 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 304
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 305
พะเยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:09
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 306
ปทุมธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 307
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:33
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 308
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:39
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 309
พิษณุโลก  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
13:54
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 310
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:09
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 311
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 312
นครราชสีมา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
14:25
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 313
หนองบัวลำภู  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
14:41
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 114
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:55
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 115
ระนอง  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
15:09
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 116
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:23
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 117
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
15:23
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 118
ชุมพร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
15:32
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 119
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
15:46
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 120
ร้อยเอ็ด  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
16:02
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 121
ชุมพร  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
16:05
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลหญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาว 3 ท่า - ทีมหญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 4
ยะลา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 7
สระบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
สุรินทร์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 19
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 20
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 22
สระบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 41
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 42
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 43
เชียงราย  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 44
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 45
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 46
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 51
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 50
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 52
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 54
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
บุรีรัมย์  vs  จันทบุรี
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 37
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 38
สุราษฎร์ธานี  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 22
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 24
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  พะเยา
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 27
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 28
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 48
นนทบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
อุดรธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 52
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 53
สุรินทร์  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
ฉะเชิงเทรา  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 62
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
ลำพูน  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  ตราด
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ยะลา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 62 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 18
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 19
ปทุมธานี  vs  ตราด
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3