SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 26 พฤศจิกายน 2561

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินจำลอง RC Multi - rotor FPV Racing ประเภท F3U 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
เครื่องบินจำลอง เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
 รอบสะสมคะแนน
13:00
ฝูงบิน 416
Official
เครื่องบินจำลอง บินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์ไฟฟ้า 
 รอบสะสมคะแนน
15:00
ฝูงบิน 416
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  3 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กระบี่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  ยโสธร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กาญจนบุรี  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 11
ระยอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  ยโสธร
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  45 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 ไทม์ไทรอัล
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 ไทม์ไทรอัล
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบคัดเลือก
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.) 
 รอบคัดเลือก
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (3 กม.) 
 รอบคัดเลือก
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (24 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
รวม จักรยาน  16 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 20
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 22
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 24
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 25
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 29
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 33
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 35
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 37
ยะลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 38
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 40
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 42
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 43
อำนาจเจริญ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 44
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 47
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 48
กำแพงเพชร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 49
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 50
ยะลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 51
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 52
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 53
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 54
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 55
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 56
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 58
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 59
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 60
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
รวม ชักกะเย่อ  60 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  นราธิวาส
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบพบกันหมด
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบพบกันหมด
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นราธิวาส
 QF1
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 QF2
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 QF3
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 QF4
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 QF1
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 QF2
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 QF3
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร
 QF4
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  17 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 27
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 SF1
08:30
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 SF1
08:30
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 24
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 SF2
10:40
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 SF2
10:40
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 29
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 Final
15:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ระยอง
 Final
15:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย P  คู่ที่ 73
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย Q  คู่ที่ 74
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย R  คู่ที่ 75
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย S  คู่ที่ 76
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 7 (ฝั่งหมิ่น)
Official
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 34
เพชรบูรณ์  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 36
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:10
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่ 
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายคู่ 
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี 3
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  ปทุมธานี 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ระนอง  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  7 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตรัง 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 10
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 9
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  10 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มาสเตอร์ชาย อายุระหว่าง 46-50 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 51 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลหญิงทั่วไป รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
รวม เพาะกาย  10 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมหญิง) 
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมหญิง) 
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ฟันดาบสากล  11 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 35
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 36
ลพบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตบอล เทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 18
เชียงราย  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาวอัดลมคู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาว 3 ท่า - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ยิงปืน  5 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน
14:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
รวม ยิมนาสติก  2 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย   สาย A
ชุมพร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  ตราด
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
พัทลุง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย   สาย B
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย   สาย B
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   สาย A
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
พะเยา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   สาย B
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
อุดรธานี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย 
สุรินทร์  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย   คู่ที่ 38
มุกดาหาร  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย   คู่ที่ 37
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   คู่ที่ 51
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   คู่ที่ 52
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 53
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 54
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
มุกดาหาร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 55
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย   คู่ที่ 50
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
ปทุมธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  สระบุรี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  พะเยา
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 49 ก.ก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
ลำพูน  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 62 ก.ก. บุคคลชาย   คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 49 ก.ก. ถึง 62 ก.ก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 60
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 - 77 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักไม่เกิน 69 ก.ก. บุคคลชาย   คู่ที่ 58
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 - 85 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 40
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - บุคคลชาย   คู่ที่ 41
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 70 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูยิตสู  116 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 17
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  2 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 62
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 63
นครราชสีมา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 64
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบสอง
12:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 65
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบสอง
15:15
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
16:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 68
พระนครศรีอยุธยา  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
17:45
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สงขลา
 รอบสาม
09:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  มหาสารคาม 2
 รอบสาม
09:45
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 39
จันทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสาม
10:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 40
เพชรบุรี 2  vs  เพชรบูรณ์ 2
 รอบสาม
11:15
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กาญจนบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสาม
13:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบสาม
14:15
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 36
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสาม
15:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  กำแพงเพชร
 รอบสาม
15:45
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  8 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล ชาย 
 วันที่ 4
08:30
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล หญิง 
 วันที่ 4
08:30
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
รวม วู้ดบอล   4 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 41
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 42
ชัยนาท  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 44
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 45
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 46
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 41
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 43
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 45
สงขลา  vs  สงขลา 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
ขอนแก่น  vs  ขอนแก่น 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   คู่ที่ 47
สงขลา  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  14 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 2
นราธิวาส  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 5
ตาก  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 7
นครพนม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 9
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 10
ลพบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 11
สิงห์บุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 12
นครพนม  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม สนุกเกอร์  12 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 กระดานที่ 3
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 กระดานที่ 3
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 3
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 กระดานที่ 4
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 4
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 กระดานที่ 4
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13.00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 5
13.00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กาฬสินธุ์  vs  ชลบุรี
 กระดานที่ 5
13.00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  สระบุรี
 กระดานที่ 5
13.00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม หมากล้อม  11 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 51
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 37
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 52
บุรีรัมย์  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 38
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 39
สระบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 53
สระบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 54
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official