SAT GRS
   

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 27 พฤศจิกายน 2561

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินจำลอง บินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A ท่าบิน P.14 
 รอบสะสมคะแนน
09:00
ฝูงบิน 416
Official
เครื่องบินเล็ก บินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D รุ่น Sport Class 
 รอบสะสมคะแนน
13:00
ฝูงบิน 416
Official
เครื่องบินจำลอง บินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์เชื้อเพลิง 
 รอบสะสมคะแนน
15:00
ฝูงบิน 416
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  3 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 7
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 11
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 10
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  23 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบคัดเลือก
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
Scrath 8 กม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (3 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (3 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี
Official
รวม จักรยาน  11 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 11
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 15
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 16
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  6 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
รวม ซอฟท์บอล  2 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 77
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 78
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 79
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 80
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมสนามกีฬากลาง องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 37
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ รงเรียนเทศบาล 3 (ศรีทรายมูล)
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  สุพรรณบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม 
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เทนนิส  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ตรัง  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  5 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  ตาก
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง 
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
09:25
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
11:15
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
บุรีรัมย์  vs  กาฬสินธุ์
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:23
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
นราธิวาส  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  แม่ฮ่องสอน
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
15:18
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ปัตตานี  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
15:35
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ปันจักสีลัต  16 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Heavy Weight นน.เกิน 85 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
โมเดลฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหลังห้างเซ็นทรัลพลาซ่า จังหวัดเชียงราย
Official
รวม เพาะกาย  9 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมหญิง) 
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมหญิง) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
นครปฐม  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:15
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมหญิง) 
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Epee (ทีมหญิง) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
12.30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (ทีมชาย) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม ฟันดาบสากล  13 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 38
สมุทรสงคราม  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา จังหวัดเชียงราย
Official
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 19
พิษณุโลก  vs  สมุทรสงคราม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 114
ศรีสะเกษ  vs  สตูล
รอบชิงชนะเลิศ
12.05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 115
อำนาจเจริญ  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
12.30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 116
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
12.40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 117
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 118
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
13.17
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 119
กระบี่  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13.25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 120
อุดรธานี  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
13.40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 121
ชลบุรี  vs  สกลนคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.57
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 122
เพชรบูรณ์  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
14.35
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 123
สมุทรสาคร  vs  อุทัยธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14.54
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 124
เชียงราย  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14.56
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  11 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 314
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 315
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
12:25
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 316
พิษณุโลก  vs  สิงห์บุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:37
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 317
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:05
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 318
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:17
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 319
หนองบัวลำภู  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 320
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:55
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 321
ตรัง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 322
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
14:24
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 122
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:49
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.)   คู่ที่ 123
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:54
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 124
พะเยา  vs  ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
15:17
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 125
สระบุรี  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
15:31
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 126
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
15:56
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 127
อุดรธานี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 128
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:34
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 129
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 130
บึงกาฬ  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
16:45
หอประชุมอ้ายฟ้า โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นชนวนกลาง - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนสั้นชนวนกลาง - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนสั้นอัดลมคู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน
10:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน
14:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
สุรินทร์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
อุดรธานี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
เชียงราย  vs  พะเยา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
ราชบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 12
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 24
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 25
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 28
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 35
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 36
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
11.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 27
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
เชียงราย  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 30
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 39
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 34
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 40
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 46
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 41
ภูเก็ต  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 42
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 38
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สระบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
พะเยา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 29
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 30
สุรินทร์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 31
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 32
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 47
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 49
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูยิตสู  96 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 70
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 71
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิมส์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 42
จันทบุรี  vs  เพชรบูรณ์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 39
กาฬสินธุ์  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
สนามโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 15
สงขลา  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
รวม สนุกเกอร์  3 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมชาย 
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
รวม หมากล้อม  6 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 41
สระบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 55
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 42
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
วิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านสันโค้ง (เชียงรายจรูญราษฏร์)
Official
รวม ฮอกกี้  4 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม ทีมหญิง   คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ชายหาด ทีมหญิง   คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ชายหาด ทีมชาย   คู่ที่ 38
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ในร่ม ทีมชาย   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer